gayyatar

Sannu dai, Salud Style za a nuna a ciki Sao Paulo, Brazil daga Yuni 19-21, 2023. Barka da zuwa ziyarci mu to!

Ilimin Yadi
Kunna Bidiyo

A cikin masana'antar mu mai daɗaɗɗen zaren, samar da yarn ɗin da aka zana ya kasu kashi kamar haka: budewa da tsaftacewa → carding → zane → roving → spinning → sarrafa post.

Tsarin Kera Yarn Core Spun

Table of Contents

Barka da zuwa Salud Sytle core spun yarn masana'anta. A yau zan nuna muku yadda ake yin yarn ɗin da ake yi a masana'antar mu.

A cikin mu core-spun yarn factory, samar da core-spun yarn ya kasu kashi kamar haka: 

budewa da tsaftacewa → carding → zane → roving → spinning → sarrafa post.

core-spun-yarn-manufacturing-tsari
core-spun-yarn-manufacturing-tsari

Bayan wannan jerin matakai, zaɓaɓɓen fiber ɗin da aka zaɓa zai zama ƙaƙƙarfan yarn ɗin da aka gama.

Tsarin buɗewa da tsaftacewa

Hanya ta farko ita ce buɗewa da tsaftacewa, wanda zai iya haɗa nau'ikan zaruruwa daban-daban kuma ya sanya su cikin nau'in fiber iri ɗaya, da kuma cire ƙazanta. Wannan tsari zai šauki sau 3 don tabbatar da tsarkin yarn na asali. Muna sarrafa danshin bitar da zafin jiki a cikin dukkan matakai don tabbatar da ƙarfin yarn da inganci.

A cikin wannan tsari, an sanya ɗan gajeren fiber ɗin ya zama nadi na fiber iri ɗaya don ƙirƙirar yanayi don aiwatar da katin. Wannan tsari na iya tabbatar da cewa gabaɗayan guntun fiber ɗin za su sami ƙarfi da launi iri ɗaya lokacin da aka jujjuya shi cikin zaren.

core spun yarn budewa da tsaftacewa tsari
core spun yarn budewa da tsaftacewa tsari

Tsarin yin katin

Bayan haka, dauren fiber za su bi ta na'urar katin, don sanya kansu gaba ɗaya bazuwa cikin zaruruwa ɗaya. Samfurin bayan wannan tsari shine kati sliver.

Bayan buɗewa da tsarin tsaftacewa, zaruruwa sun kwance kuma sun ƙunshi daga 40% zuwa 50% na ƙazanta. Tsarin katin ƙira na iya haɗa zaruruwa daidai gwargwado kuma a haɗa su tare da fiber guda ɗaya wanda yake daidai da al'ada, yayin da kuma cire ƙazanta tare da mannewa mai ƙarfi.

core spun yarn carding tsari
core spun yarn carding tsari

Tsarin zane

Ingancin kati sliver bai isa ba, kuma yana buƙatar sarrafa shi a cikin zame siver. Za mu yi aiki da tsarin zane har sau 2 don tabbatar da cewa yarn yana da kyau sosai.

A cikin tsarin zane, bayan an sarrafa tsiri na fiber da injina, tazarar da ke tsakanin fiber da fiber ɗin ya zama mafi kusanci, gaurayawan abun ciki da launi na fiber ɗin sun fi zama iri ɗaya. Ana raunata filayen fiber ɗin da aka kula da su cikin fakitin da suka dace don amfani a cikin matakai na gaba.

core spun yarn zane tsari
core spun yarn zane tsari

Tsarin motsi

Na gaba shine tsarin motsi, inda zame siver Ana sarrafa shi zuwa zaren roving, yana shirya don tsarin jujjuyawar.

Babban aikin aikin roving shine shimfiɗawa da zana igiyoyin fiber bisa ga wasu sigogi na fasaha, inganta haɓakar layi ɗaya na fiber, kuma a lokaci guda, fiber ɗin yana samun karkacewar da ya dace kuma yana rauni cikin siffar, don haka. sauƙaƙe ajiya da amfani da tsari na gaba.

core spun yarn roving tsari
core spun yarn roving tsari

Kadi tsari

Tsarin juyi shine don juyar da zaren roving cikin yarn ɗin spun tare da takamaiman ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙa'idodi. Wannan tsari zai ƙayyade jagorancin karkatarwa. Muna da injunan juzu'i guda 50, kuma ƙarfin mu na yau da kullun yana kusan tan 20.

A yayin aiwatar da tsari, ana ƙara karkatar da ta dace don sanya yarn mai juyawa ta sami wani ƙarfi, elasticity, mai sheki, ji da sauran kayan aikin jiki da na injiniya. Bayan wannan, yarn ɗin spun zai kasance a shirye don tsari na gaba.

core spun yarn kadi tsari
core spun yarn kadi tsari

Bayan aiki

Yadin da aka zana ba shi da girma kuma ya dace don masana'anta yadi. Don haka, za mu sanya su cikin mafi girman yarn mazugi. Idan ana amfani da yarn don masana'antu kamar masana'anta masana'anta, to, yarn mazugi shine samfurin ƙarshe bayan wannan tsari.

Ko da yake jujjuyawar injin ɗin ya gama aikin jujjuyawar, ba yana nufin kammala aikin jujjuyawar gabaɗaya ba. Tsarin bayan aiwatarwa galibi yana da dalilai huɗu masu zuwa:

(1) Inganta ayyukan ciki na samfuran

(2) Inganta ingancin bayyanar samfuran

(3) Tabbatar da yanayin tsarin samfurin

(4) Yi fom ɗin nadi da ya dace

Tsarin Iska

core spun yarn winding tsari
core spun yarn winding tsari

Yadin da aka zana ba shi da girma kuma ya dace don masana'anta yadi. Don haka, za mu sanya su cikin mafi girman yarn mazugi. Idan ana amfani da yarn don masana'antu kamar masana'anta masana'anta, to, yarn mazugi shine samfurin ƙarshe bayan wannan tsari.

Tsari Tsari

core spun yarn plying tsari
core spun yarn plying tsari

Idan an yi amfani da yarn don masana'antu kamar masana'anta na sutura, to, tsarin plying ya zama dole. Wannan tsari zai sanya 2 daga cikin zaren guda ɗaya zuwa 1 nau'i mai nau'i mai nau'i biyu, kuma a tabbata cewa dukkansu suna da nauyi ɗaya.

Tsarin Juyawa

core spun yarn karkatacciyar hanya
core spun yarn karkatacciyar hanya

Na gaba shine tsarin karkatarwa, wanda shine don sa yarn ya sami ƙarfin ƙarfi da ƙarfi. Hakanan zai iya sa masana'anta da suturar suttura su cimma tasirin maganin rigakafi.

marufi

A ƙarshe, na'ura za ta tattara yarn ɗin mai inganci mai inganci ta atomatik. Shi ke nan game da ƙwaƙƙwaran zaren kaɗa. Barka da zuwa ziyarci masana'anta. Idan kuna da wasu tambayoyi, don Allah kar a yi shakka a tuntuɓe mu.

Core spun yarn sabon nau'in yarn ne da aka yi daga nau'ikan zaruruwa biyu ko fiye. A cikin 'yan shekarun nan, ana ƙara amfani da shi a cikin masana'antar yadi a matsayin madadin fiber na halitta mai tsada kamar yarn ulu. Ƙarin nau'o'i kuma a hankali suna karɓar yarn na asali, suna amfani da shi don kera tufafi.

A matsayinmu na ƙwaƙƙwaran ƙera yarn, muna haɓaka da kanmu da samar da nau'ikansa daban-daban, kamar manyan yadudduka masu jujjuyawa da gashin zomo na yadudduka. Tsarin samarwa ya haɗu da halaye na yarn daban-daban, kuma samfurin na iya yin kwatankwacin ko ma wuce aikin wani fiber, tare da fa'ida mai yawa akan farashi. A cikin shekaru 10+ na ci gaba, mun tara ƙwarewar samarwa da yawa kuma muna iya ba da shawarar ko haɓaka ƙayyadaddun ƙayyadaddun yarn ɗin da suka dace daidai da bukatun samar da abokan ciniki.

Core-spun yarn ana amfani dashi sosai a cikin masana'antar kera kayan saƙa.

Features
 • Kyakkyawan aikin filament core yarn
 • Kyakkyawan aiki na gajeren fiber na waje
Aikace-aikace
 • Sweaters
 • Socks
 • sheet
 • Murfin gado mai matasai
 • wuya
 • Guanto
 • Hats
MOQ: 1,000 kg
Matsayin Ƙira:

daya Response

 1. dasu, Kamfanin masana'anta mafi kyawun zaren duniya. Riguna suna da tarin tarin kowane nau'in zaren ko an yi la'akari da ko zaren jean ne.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Samu Magana A Yau
Tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallacen yarn mu.
GASKIYA

Muna farin cikin sanar da hakan Salud Style za a baje kolin a kasuwar baje kolin dake tafe a Sao Paulo, Brazil daga Yuni 19-21, 2023. Zo ku ziyarce mu a Booth J224-J225, Zaure 5 at Sao Paulo Expo. Muna fatan ganin ka a can!

salud style logo
Nunin Ciniki na China (Brazil) 2023
Yuni 19-21, 2023
Booth J224-J225, Zaure 5
Mu tuntubi
Tuntube mu a yau! Duk inda kuke, ƙwararrunmu za su ba da mafita mai dacewa don buƙatun yarn ku.
Za mu ba ku amsa a cikin ranar kasuwanci guda ɗaya.
Tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallace
Ƙididdigar Yarn

Canza Ƙididdigar Yarn Ta Amfani da Jagora

Misali, idan kuna son canza "100 Denier" zuwa wasu nau'ikan ƙidayar yarn, akwai matakai uku ta amfani da wannan kayan aikin:

 1. Shigar da lambar 100 a cikin Size filin.
 2. Select Denier a cikin Dropdown filin mai suna Measurement, to za ta ci gaba da lissafi kai tsaye.
 3. Nemo nau'in ƙidayar yarn da madaidaicin ƙimar da kuke buƙata a cikin teburin da ke ƙasa. 
Jagoran Canjin Yarn Count

An ƙaddamar da saƙo cikin nasara

Godiya da sha'awar ku ga samfurinmu!

An yi nasarar ƙaddamar da saƙon ku ga manajan tallace-tallacenmu. Za mu ba ku amsa a cikin ranar aiki. Da gaske fatan mu yi aiki tare da ku!